Sari sari Grocery

Call Directions

Sari sari Grocery Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from Sari sari Grocery, Grocers, Anabu Hls 1F, Imus.

PINAKAMasarap na Litson Manok!Totoong di na kailangan ng Sauce.Tanungin nyo si Jessa gaano kasarap!299.00 Jumbo285.00 La...
23/10/2026

PINAKAMasarap na Litson Manok!
Totoong di na kailangan ng Sauce.

Tanungin nyo si Jessa gaano kasarap!

299.00 Jumbo
285.00 Large
270.00 Medium

Depende ano available na size.

Order na po, sa Monday hapon available

Mga KaSari Sari na gumagamit ng Gcash pangload . . . .Panahon na para magload ng walang dagdag gastos. Sa ngayon - pwede...
19/10/2026

Mga KaSari Sari na gumagamit ng Gcash pangload . . . .

Panahon na para magload ng walang dagdag gastos.
Sa ngayon - pwede magload ng Smart & TNT na walang additional charge, at may 5% CASHBACK pa. (Soon meron na din Globe, TM & Dito)

Gcash pa din gagamitin natin, pero sa LIVE SMART App.

App po sya, kaya kahit anong number pwede magdownload.

Be a PLDT Home Authorized Agent.Mga KaSari Sari Store, Gusto nyo ba ng dagdag kita sa inyong sari sari store?Willing ba ...
12/10/2026

Be a PLDT Home Authorized Agent.

Mga KaSari Sari Store, Gusto nyo ba ng dagdag kita sa inyong sari sari store?
Willing ba matuto paano ioffer ang PLDT Fiber Plans?

Message na!

Why pay more on buying load when you can save here.You can Buy Smart, TNT (coming soon Globe, TM, Dito)Any number can Sc...
18/09/2026

Why pay more on buying load when you can save here.
You can Buy Smart, TNT (coming soon Globe, TM, Dito)

Any number can Scan & Install.

If you want to Save
1. Scan QR & Install
2. Then sign up

3. Click number sa upper left
4. Click Edit Profile
Enter your data & save

If you want to Earn
5. Click Be a Retailer Now

6. Scroll up - Agree
Scroll up - Agree
Fill out - any storename pwede

Wala muna Referral code

Take photo

7. Go to Home
Click Retailer on top
Screen Shot or share your QR

Pwede na kayo, magpascan & sign up sa mga kakilala nyo

May papasok na kita sa inyo, pag ginamit ng mga nagscan sa QR nyo at nagsign up.

Bawat load nila may kita ka

Kaya wag na magpahuli.

Tipas Hopia RegularMunggo, Ube, Pandan, AssortedP63.00 Special AssortedP87.00
14/09/2026

Tipas Hopia Regular
Munggo, Ube, Pandan, Assorted
P63.00

Special Assorted
P87.00

14.50 Ideal Macaroni 200g51.90 SunMac Spaghetti 800g40.50 Master Chef Condensada48.50 Doreen Condensed295.00 Ideal Macar...
13/08/2026

14.50 Ideal Macaroni 200g
51.90 SunMac Spaghetti 800g
40.50 Master Chef Condensada
48.50 Doreen Condensed

295.00 Ideal Macaroni 200g 20+2

04/07/2026

1,210.00 Super Alsa
1,210.00 Sinandomeng
1,220.00 Ankor
1,250.00 Sushi rice
1,350.00 Milagrosa

46.00 New Nestle All Purpose Creamer 250ml
04/07/2026

46.00 New Nestle All Purpose Creamer 250ml

LEMON SQUARE100.80 Wonder Donuts 8's
01/07/2026

LEMON SQUARE

100.80 Wonder Donuts 8's

Address

Anabu Hls 1F
Imus
4103

Opening Hours

Monday 9am - 5pm
Tuesday 9am - 5pm
Wednesday 9am - 5pm
Thursday 9am - 5pm
Friday 9am - 5pm
Saturday 9am - 5pm

Telephone

+639209079557

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Sari sari Grocery posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category